Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga ngày 28/10/2020

28/10 18h30 Tom Tomsk vs SKA-Khabarovsk -
28/10 19h00 Spartak Moscow B vs Yenisey -
28/10 20h00 Nizhny Nov vs FK Orenburg -
28/10 20h00 Tekstilshchik Ivanov vs Torpedo Moscow -
28/10 21h00 Alania Vla vs Akron Togliatti -
28/10 21h30 Irtysh Omsk vs Veles Moscow -
28/10 21h30 Volgar Astrakhan vs Fakel -
28/10 22h00 Chertanovo vs Chayka FK Pesch -
28/10 22h00 Dinamo Bryansk vs Baltika -
28/10 22h00 Krylya Sovetov vs Shinnik Yaroslavl -
28/10 22h00 Neftekhimik Nizh vs Krasnodar B -

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga ngày 01/11/2020

01/11 20h00 Chayka FK Pesch vs Tom Tomsk -
01/11 20h00 Yenisey vs Nizhny Nov -
01/11 20h00 Fakel vs Spartak Moscow B -
01/11 20h00 Shinnik Yaroslavl vs Volgar Astrakhan -
01/11 20h00 Akron Togliatti vs Tekstilshchik Ivanov -
01/11 20h00 SKA-Khabarovsk vs Irtysh Omsk -
01/11 20h00 Torpedo Moscow vs Krylya Sovetov -
01/11 20h00 Baltika vs Neftekhimik Nizh -
01/11 20h00 Veles Moscow vs Dinamo Bryansk -
01/11 20h00 Krasnodar B vs Alania Vla -
01/11 20h00 FK Orenburg vs Chertanovo -

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga ngày 07/11/2020

07/11 20h00 Chertanovo vs Yenisey
07/11 20h00 Neftekhimik Nizh vs Veles Moscow
07/11 20h00 Dinamo Bryansk vs SKA-Khabarovsk
07/11 20h00 Spartak Moscow B vs Nizhny Nov
07/11 20h00 Irtysh Omsk vs Chayka FK Pesch
07/11 20h00 Tekstilshchik Ivanov vs Krasnodar B
07/11 20h00 Alania Vla vs Baltika
07/11 20h00 Krylya Sovetov vs Akron Togliatti
07/11 20h00 Volgar Astrakhan vs Torpedo Moscow
07/11 20h00 Fakel vs Shinnik Yaroslavl
07/11 20h00 Tom Tomsk vs FK Orenburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga ngày 11/11/2020

11/11 20h00 Yenisey vs Tom Tomsk
11/11 20h00 Akron Togliatti vs Volgar Astrakhan
11/11 20h00 Chayka FK Pesch vs Dinamo Bryansk
11/11 20h00 Krasnodar B vs Krylya Sovetov
11/11 20h00 SKA-Khabarovsk vs Neftekhimik Nizh
11/11 20h00 Shinnik Yaroslavl vs Spartak Moscow B
11/11 20h00 Torpedo Moscow vs Fakel
11/11 20h00 FK Orenburg vs Irtysh Omsk
11/11 20h00 Tekstilshchik Ivanov vs Baltika
11/11 20h00 Nizhny Nov vs Chertanovo
11/11 20h00 Veles Moscow vs Alania Vla

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga mới nhất hôm nay ngày 02/02/2020 và ngày mai được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

kqbongda.com cập nhật lịch bóng đá Hạng 2 Nga ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..